page_banner

các sản phẩm

  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    Bộ thu phát quang 10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC

    SFP + SR 10Gb / s được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 10-Gigabit qua cáp quang đa chế độ. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW và 10G Fibre Channel 1200-Mx-SN-I. Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Bộ thu phát quang song công

    10Gb / s Hệ số hình thức nhỏ nâng cao Bộ thu phát SFP + có thể cắm được được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 10-Gigabit lên đến 10km qua cáp quang Chế độ đơn. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, và 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Bộ thu phát quang song công

    10Gb / s Hệ số hình thức nhỏ nâng cao Bộ thu phát SFP + có thể cắm được được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 10-Gigabit lên đến 20km qua cáp quang Chế độ đơn. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, và 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / giây SFP + 1310nm 40km DDM DFB LC Bộ thu phát quang song công

    Bộ thu phát SFP + có thể cắm được 10Gb / s là bộ thu phát SFP + có thể cắm được với hệ số dạng nhỏ được nâng cao được thiết kế để sử dụng trong các liên kết đa tốc độ 10 Gigabit lên đến 40 km của sợi quang đơn mode G.652. Chúng phù hợp với SFF-8431 1, SFF-8432 2 và 10GBASE- ER / EW; hỗ trợ Kênh cáp quang 4x, 8x và 10x, cũng như tùy chọn CPRI từ 2 đến 8, liên kết trên 40km.
    Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số khả dụng thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1550nm 40km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / giây SFP + 1550nm 40km DDM EML LC Bộ thu phát quang song công

    Bộ thu phát SFP + có thể cắm được 10Gb / s là bộ thu phát SFP + có thể cắm được với hệ số dạng nhỏ được nâng cao được thiết kế để sử dụng trong các liên kết đa tốc độ 10 Gigabit lên đến 40 km của sợi quang đơn mode G.652. Chúng phù hợp với SFF-8431 1, SFF-8432 2 và 10GBASE- ER / EW; hỗ trợ Kênh cáp quang 4x, 8x và 10x, cũng như tùy chọn CPRI từ 2 đến 8, liên kết trên 40km.
    Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số khả dụng thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ZR 1550nm 80km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + ZR 1550nm 80km DDM EML LC Bộ thu phát quang song công

    Bộ thu phát SFP + ZR có thể cắm được 10Gb / s là bộ thu phát SFP + có thể cắm được với hệ số dạng nhỏ được tăng cường được thiết kế để sử dụng trong 10GBASE-ZR / ZW lên đến 80 km của sợi quang đơn mode G.652. Chúng tương thích với SFF-8472 và SFP + MSA, SFF-8431 và SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ZR / ZW, FCC 47 CFR Part 15, Class B và Telcordia GR-468-CORE.
    Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số khả dụng thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.