page_banner

các sản phẩm

25Gb / giây SFP28 BIDI 1270nm / 1330nm 10km

Mô tả ngắn:

Bộ thu phát SFP28 được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet tốc độ dữ liệu lên đến 25,78 Gb / s và độ dài liên kết lên đến 10 km. Chúng tuân thủ SFF-8472 và tương thích với SFF-8432 và các phần áp dụng của SFF-8431. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.


Chi tiết sản phẩm

Mô tả Sản phẩm

Bộ thu phát SFP28 được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet tốc độ dữ liệu lên đến 25,78 Gb / s và độ dài liên kết lên đến 10 km. Chúng tuân thủ SFF-8472 và tương thích với SFF-8432 và các phần áp dụng của SFF-8431. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.

Tính năng sản phẩm

Hỗ trợ giao diện quang nối tiếp 25.78125Gb / s

Truyền lên đến 10km trên SMF

Bộ nhận mã PIN và laser DFB không được làm mát

Dấu chân SFP28 có thể cắm nóng

Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp

Nguồn điện đơn + 3.3V

Công suất tiêu thụ ít hơn 1,3 W

Nhiệt độ trường hợp hoạt động: -40 ~ + 85°C

CDR nội bộ trên cả kênh phát và kênh thu

Hỗ trợ bỏ qua CDR

Gói SFP28 MSA với đầu nối LC đơn giản, hai hướng

Ứng dụng

25GBASE-BX 25G Ethernet

25,78125 Gb / s làn đơn 100GE LR4

Các liên kết quang học khác

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm

Tham số Dữ liệu Tham số Dữ liệu
Yếu tố hình thức SFP28 Bước sóng 1270nm / 1330nm
Tốc độ dữ liệu tối đa 25,78125 Gb / giây Khoảng cách truyền tối đa 10 nghìn triệu
Tư nối LC đơn giản Phương tiện truyền thông SM
Loại máy phát 1270nm DFB

1330nm DFB

Loại máy thu PINTIA
Chẩn đoán DDM được hỗ trợ Phạm vi nhiệt độ 0 đến 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

Năng lượng TX -5 ~ + 2dBm Độ nhạy của máy thu <-13dBm
<-13dBm Sự tiêu thụ năng lượng 3,5W Tỷ lệ tuyệt chủng

3,5dB

1

Kiểm tra chất lượng

2

Kiểm tra chất lượng tín hiệu TX / RX

3

Kiểm tra xếp hạng

4

Kiểm tra quang phổ

5

Kiểm tra độ nhạy

6

Kiểm tra độ tin cậy và độ ổn định

Kiểm tra bề mặt

xinfu

Chứng chỉ chất lượng

safd (2)

Chứng chỉ CE

safd (3)

Báo cáo EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • Bộ thu phát quang 25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC