page_banner

các sản phẩm

Bộ thu phát quang 25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC

Mô tả ngắn:

Các bộ thu phát SFP28 là các mô-đun hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu 25Gbps và độ dài liên kết tối đa là 10km trên SMF. Nó được thiết kế cho 25GBASE-LR Ethernet và 25.78125 Gb / s một làn 100GE LR4. Chúng phù hợp với tuân thủ SFF-8402 và SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 và IEEE 802.3 bởi 25GBASE-LR, FCC 47 CFR Part 15, Class B, Telcordia GR-468-CORE.


Chi tiết sản phẩm

Mô tả Sản phẩm

Bộ thu phát quang 25G SFP28 được thiết kế cho 25GBASE-LR Ethernet và 25.78125 Gb / s một làn 100GE LR4. Chiều dài liên kết tối đa của nó là 10km trên SMF. Bộ thu phát quang học tuân thủ RoHS.

Tính năng sản phẩm

Tốc độ dữ liệu lên đến 25,78125Gb / s
Hệ số dạng SFP28 có thể cắm nóng
Đầu nối LC song công
Bộ nhận PIN và DFB 1310nm
Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
Chiều dài liên kết tối đa 10km trên SMF
Nguồn điện đơn + 3.3V
Tiêu thụ điện năng thấp <1,2W
Nhiệt độ trường hợp hoạt động: -5 ~ + 70 ° C

Ứng dụng

25GBASE-LR Ethernet
25,78125 Gb / s làn đơn 100GE LR4

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm

Tham số

Dữ liệu

Tham số

Dữ liệu

Yếu tố hình thức

SFP28

Bước sóng

1310nm

Tốc độ dữ liệu tối đa

25,78125 Gb / giây

Khoảng cách truyền tối đa

10km

Tư nối

LC hai mặt

Phương tiện truyền thông

SMF

Loại máy phát

DFB 1310nm

Loại máy thu

GHIM

Chẩn đoán

DDM được hỗ trợ

Phạm vi nhiệt độ

-5 đến 70 ° C

Năng lượng TX

-7 ~ 2dBm

Độ nhạy của máy thu

<-11.3dBm

<-11,3dBm

Sự tiêu thụ năng lượng

1,2W

Tỷ lệ tuyệt chủng

3,5dB

1

Kiểm tra chất lượng

2

Kiểm tra chất lượng tín hiệu TX / RX

3

Kiểm tra xếp hạng

4

Kiểm tra quang phổ

5

Kiểm tra độ nhạy

6

Kiểm tra độ tin cậy và độ ổn định

Kiểm tra bề mặt

xinfu

Chứng chỉ chất lượng

safd (2)

Chứng chỉ CE

safd (3)

Báo cáo EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • Trước: