page_banner

các sản phẩm

  • 25Gb/s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    Bộ thu phát quang 25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC

    Các bộ thu phát SFP28 là các mô-đun hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu 25Gbps và độ dài liên kết tối đa là 10km trên SMF. Nó được thiết kế cho 25GBASE-LR Ethernet và 25.78125 Gb / s một làn 100GE LR4. Chúng phù hợp với tuân thủ SFF-8402 và SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 và IEEE 802.3 bởi 25GBASE-LR, FCC 47 CFR Part 15, Class B, Telcordia GR-468-CORE.
  • 25Gb/s SFP28 CWDM 40km DDM EML Duplex LC optical transceiver

    25Gb / giây SFP28 CWDM 40km DDM EML Bộ thu phát quang LC Duplex LC

    Bộ thu phát SFP28 được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet tốc độ dữ liệu lên đến 25,78 Gb / s và độ dài liên kết 40KM. Chúng tuân thủ SFF-8472 và tương thích với SFF-8432 và các phần áp dụng của SFF-8431. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.
  • 25Gb/s SFP28 LAN-WDM 10km DDM EML Duplex LC optical transceiver

    25Gb / giây SFP28 LAN-WDM 10km DDM EML Bộ thu phát quang LC song công

    Mô-đun SFP28 LAN-WDM tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3CC 25GBASE-ER. Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472. Bộ thu phát quang phù hợp với yêu cầu RoHS.
  • 25Gb/s SFP28 LAN-WDM 40km DDM EML Duplex LC optical transceiver

    25Gb / giây SFP28 LAN-WDM 40km DDM EML Bộ thu phát quang LC Duplex LC

    Mô-đun SFP28 LAN-WDM tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3CC 25GBASE-ER. Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472. Bộ thu phát quang phù hợp với yêu cầu RoHS.
  • 25Gb/s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC optical transceiver

    Bộ thu phát quang 25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC

    Bộ thu phát SFP28 là một mô-đun thu phát quang rất nhỏ gọn chuyển đổi dữ liệu điện PECL hoặc CML nối tiếp 25Gbit / s thành dữ liệu quang nối tiếp tuân theo tiêu chuẩn 25GBASE-SR. Nó được thiết kế cho mạng khu vực lưu trữ tốc độ cao, kết nối chéo cụm máy tính, ống dữ liệu tốc độ cao tùy chỉnh và kết nối Inter Rack. Chúng tuân thủ tuân thủ SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 25GBASE-LR.
  • 25Gb/s SFP28 BIDI 1270nm/1330nm 10km

    25Gb / giây SFP28 BIDI 1270nm / 1330nm 10km

    Bộ thu phát SFP28 được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet tốc độ dữ liệu lên đến 25,78 Gb / s và độ dài liên kết lên đến 10 km. Chúng tuân thủ SFF-8472 và tương thích với SFF-8432 và các phần áp dụng của SFF-8431. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.
  • 25Gb/s SFP28 CWDM 10km DDM EML Duplex LC optical transceiver

    25Gb / giây SFP28 CWDM 10km DDM EML Bộ thu phát quang LC song công

    Bộ thu phát SFP28 được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet tốc độ dữ liệu lên đến 25,78 Gb / s và độ dài liên kết 10km. Chúng tuân thủ SFF-8472 và tương thích với SFF-8432 và các phần áp dụng của SFF-8431. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.