page_banner

các sản phẩm

10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Bộ thu phát quang song công

Mô tả ngắn:

10Gb / s Hệ số hình thức nhỏ nâng cao Bộ thu phát SFP + có thể cắm được được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 10-Gigabit lên đến 20km qua cáp quang Chế độ đơn. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, và 10G Fibre Channel 1200-SM-LL-L Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.


Chi tiết sản phẩm

Mô tả Sản phẩm

10Gb / s Hệ số hình thức nhỏ nâng cao Bộ thu phát SFP + có thể cắm được được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 10-Gigabit lên đến 20km qua cáp quang Chế độ đơn. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, và 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.

Tính năng sản phẩm

Truyền dẫn cáp quang Single Mode
Gói đa nguồn SFP với LC Receptacle
Liên kết dữ liệu lên đến 10Gb / s
Khả năng có thể lắp ráp nóng
Nguồn điện đơn + 3.3V
Tuân thủ các thông số kỹ thuật cho IEEE802.3Z
Tuân theo Bellcore TA-NWT-000983
An toàn cho mắt Được thiết kế để đáp ứng loại Laser1, Tuân theo IEC60825-1

Ứng dụng

mạng Ethernet tốc độ cao
Kênh sợi quang
Ứng dụng WDM

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm

Tham số Dữ liệu Tham số Dữ liệu
Yếu tố hình thức SFP + Bước sóng 1310nm
Tốc độ dữ liệu tối đa 10 Gb / giây Khoảng cách truyền tối đa 20km
Tư nối LC hai mặt Phương tiện truyền thông SMF
Loại máy phát 1310nm DFB Loại máy thu PINTIA
Chẩn đoán DDM được hỗ trợ Phạm vi nhiệt độ 0 đến 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

TX Power từng làn -4 ~ + 2dBm Độ nhạy của máy thu <-14dBm
<-14dBm Sự tiêu thụ năng lượng 3,5W Tỷ lệ tuyệt chủng

4dB

1

Kiểm tra chất lượng

2

Kiểm tra chất lượng tín hiệu TX / RX

3

Kiểm tra xếp hạng

4

Kiểm tra quang phổ

5

Kiểm tra độ nhạy

6

Kiểm tra độ tin cậy và độ ổn định

Kiểm tra bề mặt

xinfu

Chứng chỉ chất lượng

safd (2)

Chứng chỉ CE

safd (3)

Báo cáo EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Bộ thu phát quang song công