page_banner

các sản phẩm

  • 10G XFP Duplex/CWDM/DWDM/BIDI Optical Transceivers

    Bộ thu phát quang 10G XFP Duplex / CWDM / DWDM / BIDI

    Loạt mô-đun quang 10G XFP bao gồm Duplex / CWDM / DWDM / BIDI, hỗ trợ nhiều khoảng cách truyền khác nhau, từ 300M đến 80KM. Chúng tuân theo 10-Gigabit Ethernet, SONET OC-192 / SDH STM-64 và 10G Fibre Channel 1200-SM-LL-L. Lĩnh vực ứng dụng chính là mạng CWDM / mạng DWDM / truyền dẫn SDH / SONET / FC và các môi trường khác.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    Bộ thu phát quang 10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC

    SFP + BIDI 10Gb / s được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 10GBASE-BX. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472 và SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B và Telcordia GR-468-CORE. Bộ thu phát quang phù hợp với yêu cầu RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / giây SFP + 1270nm / 1330nm 20km DDM DFB LC thu phát quang

    Bộ thu phát 10Gb / s (SFP +) hai hướng TM-4DDDG / GD-243E tuân thủ Đặc điểm kỹ thuật Thỏa thuận đa nguồn (MSA) SFP + hiện tại. Chúng tuân thủ 10GBASE-LR / LW Ethernet, SONET OC-192 / SDH và 10G Fibre Channel 1200-SM-LL-L.
    Bộ thu phát quang phù hợp với yêu cầu RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / giây SFP + 1270nm / 1330nm 40km DDM DFB LC thu phát quang

    SFP + BIDI 10Gb / s được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 10GBASE-BX. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 và SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B và Telcordia GR-468-CORE. Bộ thu phát quang phù hợp với yêu cầu RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1490nm/1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    Bộ thu phát quang DDM EML LC 10Gb / s SFP + 1490nm / 1550nm 80kmm DDM EML LC

    SFP + BIDI 10Gb / s được thiết kế để sử dụng trong kênh cáp quang Ethernet liên kết 10GBASE và ứng dụng WDM. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 và SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B và Telcordia GR-468-CORE. Bộ thu phát quang phù hợp với yêu cầu RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / giây SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km DDM DFB LC thu phát quang

    Bộ thu phát quang sê-ri SFP + CWDM 10Gb / s được thiết kế cho ứng dụng truyền thông cáp quang như Ethernet 10G, hoàn toàn phù hợp với đặc điểm kỹ thuật của SFP + MSA SFF-8431.
    Mô-đun này được thiết kế cho sợi quang đơn mode và hoạt động ở bước sóng danh định của bước sóng CWDM.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / giây SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km Bộ thu phát quang DDM DFB LC

    Bộ thu phát quang sê-ri SFP + CWDM 10Gb / s được thiết kế cho ứng dụng truyền thông cáp quang như Ethernet 10G, hoàn toàn phù hợp với đặc điểm kỹ thuật của SFP + MSA SFF-8431.
    Mô-đun này được thiết kế cho sợi quang đơn mode và hoạt động ở bước sóng danh định của bước sóng CWDM.
    Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / giây SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC thu phát quang

    Bộ thu phát quang sê-ri SFP + CWDM 10Gb / s được thiết kế cho ứng dụng truyền thông cáp quang như Ethernet 10G, hoàn toàn phù hợp với đặc điểm kỹ thuật của SFP + MSA SFF-8431.
    Mô-đun này được thiết kế cho sợi quang đơn mode và hoạt động ở bước sóng danh định của bước sóng CWDM.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / giây SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km DDM DFB LC thu phát quang

    Bộ thu phát quang sê-ri SFP + CWDM 10Gb / s được thiết kế cho ứng dụng truyền thông cáp quang như Ethernet 10G, hoàn toàn phù hợp với đặc điểm kỹ thuật của SFP + MSA SFF-8431.
    Mô-đun này được thiết kế cho sợi quang đơn mode và hoạt động ở bước sóng danh định của bước sóng CWDM.
    Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    Bộ thu phát quang 10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC

    SFP + SR 10Gb / s được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 10-Gigabit qua cáp quang đa chế độ. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW và 10G Fibre Channel 1200-Mx-SN-I. Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Bộ thu phát quang song công

    10Gb / s Hệ số hình thức nhỏ nâng cao Bộ thu phát SFP + có thể cắm được được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 10-Gigabit lên đến 10km qua cáp quang Chế độ đơn. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, và 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Bộ thu phát quang song công

    10Gb / s Hệ số hình thức nhỏ nâng cao Bộ thu phát SFP + có thể cắm được được thiết kế để sử dụng trong các liên kết Ethernet 10-Gigabit lên đến 20km qua cáp quang Chế độ đơn. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, và 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.