page_banner

các sản phẩm

100Gb / s QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB bộ thu phát quang học

Mô tả ngắn:

100Gb / s QSFP28 CWDM4 là bộ thu phát quang song song bốn kênh, có thể cắm được và được thiết kế cho ứng dụng 100G CWDM với mạng FEC, Trung tâm dữ liệu và mạng Doanh nghiệp và các liên kết quang học khác. Chúng tuân thủ Đặc điểm kỹ thuật SFF-8636, IEEE 802.3ba 100GBASE-CLR4 / CWDM4 và Telcordia GR-468-CORE. Các bộ thu phát quang tuân theo yêu cầu của RoHS.


Chi tiết sản phẩm

Mô tả Sản phẩm

100G QSFP28 tích hợp bốn làn dữ liệu theo mỗi hướng với băng thông 100Gb / s. Mỗi làn có thể hoạt động ở tốc độ 25.78125Gb / s lên đến 2km đối với G.652 Single Mode Fiber (SMF). Các bước sóng trung tâm của các kênh 4CWDM là 1271nm, 1291nm, 1211nm và 1331nm.

Tính năng sản phẩm

Tốc độ dữ liệu lên đến 25,78125Gbps trên mỗi kênh
Lên đến 2km đối với G.652 SMF
4 máy phát CWDM không được làm mát dựa trên DFB
Bộ dò ảnh PIN 4 kênh
Hệ số dạng QSFP28 có thể cắm nóng
Ngăn chứa LC song công
Mạch CDR bên trong trên cả kênh thu và kênh phát
Hỗ trợ bỏ qua CDR
Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
Tiêu thụ điện năng thấp <3,5 W
Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ~ + 70 ° C

Ứng dụng

Các ứng dụng 100G CWDM4 với FEC
Trung tâm dữ liệu và mạng Doanh nghiệp
Các liên kết quang học khác

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm

Tham số

Dữ liệu

Tham số

Dữ liệu

Yếu tố hình thức

QSFP28

Bước sóng

1310nm

Tốc độ dữ liệu tối đa

103,1 Gb / giây

Khoảng cách truyền tối đa

2km

Tư nối

LC hai mặt

Phương tiện truyền thông

SMF

Loại máy phát

LAN-WDM dựa trên DFB

Loại máy thu

GHIM

Chẩn đoán

DDM được hỗ trợ

Phạm vi nhiệt độ

0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

TX Power từng làn

-6,5 ~ 2,5dBm

Độ nhạy của máy thu

<-10dBm

<-10dBm

Sự tiêu thụ năng lượng

3,5W

Tỷ lệ tuyệt chủng

3,5dB

1

Kiểm tra chất lượng

2

Kiểm tra chất lượng tín hiệu TX / RX

3

Kiểm tra xếp hạng

4

Kiểm tra quang phổ

5

Kiểm tra độ nhạy

6

Kiểm tra độ tin cậy và độ ổn định

Kiểm tra bề mặt

xinfu

Chứng chỉ chất lượng

safd (2)

Chứng chỉ CE

safd (3)

Báo cáo EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • Bộ thu phát quang 25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC