100Gb/S QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO Optical Transceiver
100Gb/S QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB Optical Transceiver
155Mb/S SFP 1310nm/1550nm 20km DDM Simplex LC Optical Transceiver

các dự án của chúng tôi

Công nghệ sản xuất quốc tế tiên tiến và chất lượng cao

về chúng tôi
_W2A2318

Được thành lập vào năm 2014, Topticom là viết tắt của Top Optic Communication và đây là tầm nhìn của chúng tôi đã hướng dẫn và truyền cảm hứng cho chúng tôi kể từ khi thành lập. Sau hơn 5 năm phát triển nhanh chóng, chúng tôi đã giúp xây dựng mạng lưới nhanh chóng và an toàn trên khắp thế giới bằng cách cung cấp bộ thu phát chất lượng cao và đáng tin cậy.
Chúng tôi cung cấp nhiều loại bộ thu phát tương thích OEM, chẳng hạn như 100G QSFP28 / CFPx, 25G SFP28, 10G SFP +, GPON ONU, OLT vv. Chúng tôi tập trung vào và theo dõi những phát triển công nghệ để có thể cung cấp cho bạn những sản phẩm cập nhật nhất nhằm giúp bạn đẩy nhanh thị phần của mình với những sản phẩm chiến lược.

xem thêm